Skip to menu

cộng đồng

Community

Kết thúc 17 tuần học của Sophia tại trường Anh ngữ Cebu Study.

Lễ tốt nghiệp của Kai – Học viên người Nhật và bé Sophia – Học viên Việt Nam tại Cebu Study.

Ngày 23/3/2018 vừa qua trường đã tổ chức lễ tốt nghiệp, cũng như là buổi giới thiệu chào mừng của các bạn học viên mới tại trường Anh ngữ Cebu Study, chúc mừng bạn học viên người Nhật_Kai và Sophia- Học viên Việt Nam. Chúng tôi tin các bạn đã có những trải nghiệm thật thú vị trong khoảng thời gian theo học tại đây. Chúc các bạn luôn thành công trên con đường phía trước.

Sohia, Kai cùng các bạn và thầy cô trong trường.

Trong bài viết này mình xin được viết kỹ hơn về cuộc sống ở trường của Sophia, mong rằng các bạn Việt Nam cũng hiểu hơn phần nào về môi trường tại Cebu Study.

Sophia_ Cô bé học viên Việt Nam. Sophia đã trải qua hơn 4 tháng theo học và sinh hoạt tại trường. Có thể nói là học viên ồn ào nhất trường nhưng luôn được các bạn và thầy cô yêu mến, bởi tính cách thân thiện và tinh thần học tập hết mình của bạn. Chúng tôi luôn tự hào khi có những học viên như thế tại trường và với cương vị của người là người đại diện quản lý Việt Nam tại trường tôi càng cảm thấy tự hào hơn về người Việt Nam. Tuy còn trẻ nhưng bạn luôn học với một tinh thần rất nghiêm túc và chịu khó, chính vì vậy thầy cô và các quản lý của trường cũng luôn tại điều kiện hết mức để giúp bạn có một kết quả cao nhất tại Cebu Study.

Lần đầu tiên Sophia xa gia đình và đi ra một đất nước khác chỉ có một mình, nhưng bạn đã rất can đảm, tự tìm hiểu và đăng ký học tại trường mà không có một chút sợ hãi. Phải nói cám ơn Sophia rất nhiều vì đã tin tưởng và lựa chọn Cebu Study, đó không chỉ là điều may mắn mà bạn là đã thực sự tìm hiểu được một môi trường phù hợp, mà đó cũng là điều may mắn của chúng tôi khi được đồng hành cũng những học viên tuyệt vời như Sophia chinh phục con đường Anh ngữ.

​​​​​​

Hơn 4 tháng học tại trường đó chính là những trải nghiệm quý giá, về môi trường học quốc tế, về việc tiếp xúc và kết bạn với các bạn học viên Hàn Quốc, Nhật Bản. Đặc biệt hơn nữa về kiếm thức tiếng Anh của bạn đã được cải thiện phần nào. Bạn tự tin hơn trong giao tiếp tự tin phát biểu và nói chuyện kết bạn với những học viên nước ngoài nhiều hơn.

Chúng tôi hi vọng các bạn học viên của chúng tôi sẽ đạt được những thành công hơn nữa trong tương lai, mong rằng bạn tiếp tục cố gắng để đạt được mục tiêu lấy IELTS để đi du học tại Canada. Cebu Study tự hào khi có học viên như bạn. Mong sớm gặp lại bạn trong thời gian sớm nhất.

~by Helen

Học bổng tháng nhân ngày 8/3 dành cho học viên Việt Nam.

Tại sao rất nhiều học viên lựa chọn Cebu Stdy?

Đặc điểm nổi bật của trường Anh Ngữ Cebu Study.

Những chia sẻ của học viên về trường.

Trải nghiệm của học viên Anna trong 3 tháng học tại Cebu Study.

*****************************************************************************************************************************

Cebu Study Tutorial Language Incorporated.

+63-32-414-5230

http://vn.cebustudy.com/
 cebustudyofficial@gmail.com

Facebook: Cebu Study Tutorial Language Incorporated
Corner S. Cabahug-j.joaquino Sts., Mabolo, Cebu City 6000, Philippines

ⓒ k2s0o1d5e0s8i1g5n. ALL RIGHTS RESERVED.
SCROLL TOP
Đang kết nối tới máy chủ, Xin vui lòng đợi!